Zeta Cafe ห้องอาหารจากโรงแรมชื่อดังอย่าง Holiday Inn โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่เรียบหรูดูโมเดิร์นทันสมัย เข้ากับรูปแบบจองอาหารที่เป็นไลน์บุฟเฟ่ต์นานาชาติ วัตถุดิบสดใหม่ เมนูหลากหลาย และการบริการเรียกได้ว่าถูกอกถูกใจผู้ใช้บริการแบบสุดๆ ต้องบอกเลยว่าแค่นี้ก็ถือว่าคุ้มค่ามากๆ แล้ว
บรรยากาศร้าน
![รีวิว zeta cafe](https://blog.hungryhub.com/wp-content/uploads/2022/06/บรรยากาศร้าน-zeta-cafe-1-1024x683.webp)
ห้องอาหาร Zeta Cafe ตั้งอยู่ที่ชั้น 8 โรงแรม ฮอลิเดย์อินน์ สุขุมวิท 22 เป็นห้องอาหารที่ตกแต่งได้มีความหรูหราตรงตามคอนเซ็ปต์โรงแรมชื่อดัง ดีไซน์ไปทางโมเดิร์น มีทั้งโซนด้านในห้องแอร์ มีกระจกล้อมรอบ มองออกไปเห็นวิวสระว่ายน้ำ โปร่งสบาย ไม่อึดอัด มีที่นั่งกว้างขวาง รองรับได้เยอะ และยังมีที่นั่งริมสระว่ายน้ำด้านนอก ให้เลือกนั่งอีกด้วย โทนสีใช้ไปทางสีขาว ตัดด้วยความโฉบเฉี่ยวของสีดำ น้ำตาล และพื้นไม้เพื่อเพอ่มความหรูมากขึ้น
![บรรยากาศร้าน zeta cafe](https://blog.hungryhub.com/wp-content/uploads/2022/06/บรรยากาศร้าน-zeta-cafe-2-1024x684.webp)
![Svg+xml;base64,PHN2ZyB2aWV3Qm94PScwIDAgMTAyNCA2ODMnIHhtbG5zPSdodHRwOi8vd3d3LnczLm9yZy8yMDAwL3N2Zyc+PC9zdmc+](https://blog.hungryhub.com/wp-content/uploads/2022/06/บรรยากาศร้าน-zeta-cafe-3-1024x683.webp)
เมนูบุฟเฟ่ต์แนะนำ
1.seafood on ice
![อาหารทะเล](https://blog.hungryhub.com/wp-content/uploads/2022/06/seafood-on-ice-1024x678.webp)
รวมสารพัดอาหารทะเลชั้นยอดที่สดใหม่ ส่งตรงถึงทุกคนทันทีทั้ง หอยนางรมไซส์ใหญ่สัญชาติเกาหลี เนื้อเด้ง สด อร่อยชัวร์ กุ้งที่ทำสุกมาแล้วขนากำลังดี เนื้อหวาน ฉ่ำ สายจุ้งต้องมาให้ได้ และยังมีปูที่บอกเลยว่าถูกใจสุด ไซส์สวย สด หวาน เนื้อแน่นกำลังดี ซีฟู้ดเลิฟเวอร์ทั้งหลาย อย่าพลาดเด็ดขาด
2.ซาชิมิ
![ซาชิมิ zeta cafe](https://blog.hungryhub.com/wp-content/uploads/2022/06/ซาชิมิ-zeta-cafe-1024x678.webp)
สายอาหารญี่ปุ่นทั้งหลายต้องมาลองสักหน่อยกับชุดรวมปลาดิบอย่างทูน่า แซลมอน ปูอัด โรงต่างๆ ที่อัดแน่นไปด้วยคุณถาพและความสดใหม่ ใครได้ลองบอกเลยว่าอร่อย อร่อย อร่อยมาก แถมเราสามารถทานได้เรื่อยๆ เลยนะ กินให้พุงกางกันไปเลย
3.เนื้อสเต๊ก
![สเต๊กเนื้อ สเต๊ก เนื้อ](https://blog.hungryhub.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/%E0%B8%AA%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B9%8A%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%99%E0%B8%B7%E0%B9%89%E0%B8%AD-pqrtz6alni83pqupg3yrkw35xnhiju5wey1sdoffio.webp)
สำหรับสายเนื้อนี่ถือว่าคุ้มค่าอย่างมาก เพราะที่นี่ใช้เนื้อส่วน tenderloin และ striploin เป็นสองส่วนยอดนิยมสำหรับคนทานเนื้อ ทั้งความนุ่มกำลังดี กลิ่นที่หอมหวนชวนฟิน กินเข้าไปก็ต้องรองว้าวด้วยความอร่อยแน่นอน ที่สำคัญคือสั่งได้เรื่อยๆ อีกด้วย กินได้เต็มพิกัดไปเลย
นอกจากนี้ยังมีเมนูอีกมากมายทั้งสลัดผักสดต่างๆ เมนูร้อนอย่างกะเพราจี๊ดจ๊าด แกงเผ็ดเป็ดย่างรสเด็ด ปูผัดพริกไทยดำหอมยวนใจ ยำวุ้นเส้นแซ่บๆ พาสต้า ฟัวกราส์ก็มี ปิดท้ายด้วยผลไม้ตามฤดูกาลเป็นอันจบคอสอย่างสมบูรณ์
ห้องอาหาร Zeta Cafe อัดแน่นไปด้วยเมนูอร่อย ความสบายในกิน ความฟินในมื้ออาหาร ใครได้ลิ้มลองก็ต้องติดอกติดใจด้วยคุณภาพที่คัดสรรมาอย่างดีเพื่อลูกค้าที่รักทุกท่าน ใครอยากหาประสบการณ์ที่พิเศษแบบนี้ต้องจองผ่าน Hungry Hub เท่านั้น! คุณได้ดีลพร้อมกับเมนูพิเศษที่จัดไว้เฉพาะคุณเท่านั้น
โปรโมชั่นแนะนำ : All You Can Eat : Seafood Buffet w/ Exclusive Menus ราคาเริ่มต้น 990 บาท/ท่าน